ഇ-മെയില്‍

info@temu.ac.in

ഫോണ്‍

0494 2631230

അറിയിപ്പുകൾ

പൊതുസഭ

പൊതുസഭ

സര്‍വകലാശാലയുടെ പരമാധികാര സഭയാണ് പൊതുസഭ. നിര്‍വാഹകസമിതിയുടെയും അക്കാദമിക് കൗണ്‍സിലിന്റെയും പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ പുന:പരിശോധിക്കാനുള്ള അധികാരം പൊതുസഭയില്‍ നിക്ഷിപ്തമാണ്.

ഔദ്യോഗിക അംഗങ്ങള്‍

    • ശ്രീ. ആരിഫ് മുഹമ്മദ് ഖാൻ(ബഹു. ചാന്‍സലര്‍)
    • ഡോ.ആർ. ബിന്ദു (ബഹു. പ്രോ ചാന്‍സലര്‍)
    • ഡോ. വി. അനില്‍കുമാര്‍ (വൈസ് ചാന്‍സലര്‍)
    • പ്രോ. വൈസ് ചാന്‍സലര്‍ (ഒഴിവ്)
    • ഗവ. സെക്രട്ടറി, ഉന്നതവിദ്യാഭ്യാസം
    • ഗവ. സെക്രട്ടറി, ധനകാര്യവകുപ്പ്
    • ഗവ. സെക്രട്ടറി, സാംസ്‌കാരികവകുപ്പ്
    • ശ്രീ. ഇ. ടി. മുഹമ്മദ് ബഷീര്‍ (എം.പി.)
    • ശ്രീ. കുറുക്കോളി മൊയ്തീൻ (എം.എല്‍.എ.)
    • ഡോ. ടി. കെ. നാരായണന്‍ - വൈസ് ചാന്‍സലര്‍, കേരള കലാമണ്ഡലം
    • പ്രസിഡണ്ട്, കേരള സാഹിത്യഅക്കാദമി
    • ചെയര്‍മാന്‍, കേരള സംഗീത നാടക അക്കാദമി
    • ചെയര്‍മാന്‍, ലളിതകലാ അക്കാദമി
    • ചെയര്‍മാന്‍, കേരള ഫോക്‌ലോര്‍ അക്കാദമി
    • ഡയറക്ടര്‍, ഭാഷാ ഇന്‍സ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട്
    • ഡയറക്ടര്‍, മലയാളം മിഷന്‍
    • ഡയറക്ടര്‍ (ജനറല്‍), കേരള പൈതൃകപഠനകേന്ദ്രം
    • ഡയറക്ടര്‍, വാസ്തുവിദ്യാ ഗുരുകുലം
    • ചെയര്‍മാന്‍, ഭാഷാപഠന ഫാക്കല്‍റ്റി ഉപദേശകസമിതി (ഒഴിവ്)
    • ചെയര്‍മാന്‍, സാഹിത്യ ഫാക്കല്‍റ്റി ഉപദേശകസമിതി 
    • ശ്രീ കലാമണ്ഡലം പ്രഭാകരൻ -ചെയര്‍മാന്‍, ആര്‍ട്‌സ് ഫാക്കല്‍റ്റി ഉപദേശകസമിതി
    • ഡോ. കെ കെ എൻ കുറുപ്പ് -ചെയര്‍മാന്‍, പൈതൃകപഠന ഫാക്കല്‍റ്റി ഉപദേശകസമിതി 
    • ചെയര്‍മാന്‍, പാരമ്പര്യവിജ്ഞാന ഫാക്കല്‍റ്റി ഉപദേശകസമിതി (നിലവിലില്ല)
    • ഡോ. ടി ബി വേണു ഗോപാലപണിക്കർ(ഡീൻ, മലയാള ഭാഷാ പഠന ഫാക്കൽറ്റി)
    • ഡോ . സി. പി.അച്യുതനുണ്ണി (ഡീൻ, സാഹിത്യ ഫാക്കൽറ്റി)
    • ഡോ. എം.ആർ . രാഘവ വാരിയർ (ഡീൻ പൈതൃക പഠന ഫാക്കൽറ്റി)
    • ശ്രീ.രഞ്ജിത്ത്   - ചെയര്‍മാന്‍, ചലച്ചിത്ര അക്കാദമി
    • ഡോ. ലിസ്സി മാത്യു  (വൈസ് ചെയര്‍മാന്‍, ഗവേഷണസഭ)
    • കലാമണ്ഡലം ഹൈമവതി (ഡീൻ, കല ഫാക്കൽറ്റി )
    • ഡോ. കെ ജി പൗലോസ് (ഡീൻ,പാരമ്പര്യ വിജ്ഞാന സമ്പ്രദായ ഫാക്കൽറ്റി )
    • ഡോ ചാക്കപ്പൻ സി ഡി (വൈസ് ചെയർമാൻ,ഗവേഷണസഭ)
    • ഡോ. സി രാജേന്ദ്രൻ(വൈസ് ചെയർമാൻ,ഗവേഷണസഭ)
 

നാമനിര്‍ദ്ദേശം ചെയ്യപ്പെട്ട അംഗങ്ങള്‍

  • ശ്രീ. ടി. കെ. വാസു - (കേരള കലാമണ്ഡലം)
  • ശ്രീ. ആലങ്കോട് ലീലാകൃഷ്ണന്‍ - കേരള സാഹിത്യ അക്കാദമി
  • ശ്രീ. മട്ടന്നൂര്‍ ശങ്കരന്‍കുട്ടി - കേരള സംഗീത നാടക അക്കാദമി
  • ശ്രീ. എബി. എന്‍. ജോസഫ് - കേരള ലളിതകലാ അക്കാദമി
  • ശ്രീ. കാവുമ്പായി പത്മനാഭന്‍ - കേരള ഫോക്‌ലോര്‍ അക്കാദമി
  • ശ്രീ കെ. പി. രാമനുണ്ണി - മലയാളം മിഷന്‍
  • പ്രൊഫ. സി ബാലന്‍ - കേരള പൈതൃകപഠനകേന്ദ്രം
  • ശ്രീമതി. നിര്‍മലാദേവി - വാസ്തുവിദ്യാ ഗുരുകുലം
  • ശ്രീമതി. എ. ജി. ഒലീന - പൊതുപ്രവര്‍ത്തക
  • ശ്രീ. സി. പി. ചിത്രഭാനു - പൊതുപ്രവര്‍ത്തകന്‍
  • ശ്രീ. എന്‍. മധുസൂദനന്‍ (അച്ചടി മാധ്യമരംഗത്തെ പ്രതിനിധി)
  • ശ്രീ. എന്‍.പി. ചന്ദ്രശേഖരന്‍ (ദൃശ്യമാധ്യമരംഗത്തെ പ്രതിനിധി)

തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെടുന്ന അംഗങ്ങള്‍

  • ആര്യ എം വി (വിദ്യാര്‍ത്ഥി പ്രതിനിധി)
  • ആശിഷ് സുകു (വിദ്യാര്‍ത്ഥി പ്രതിനിധി)
  • കൃഷ്ണ കെ പി (ഗവേഷണ വിദ്യാര്‍ത്ഥി പ്രതിനിധി)
  • അനീഷ് വി പി (ഗവേഷണ വിദ്യാര്‍ത്ഥി പ്രതിനിധി)
  • ഡോ . കെ .എം അനിൽ (ഡയറക്ടർ ,എഴുത്തച്ഛൻ പഠന സ്കൂൾ )സര്‍വകലാശാല സ്‌കൂള്‍ ഡയറക്ടര്‍
  • ഡോ. സ്മിത കെ നായർ (ഡയറക്ടർ ,ഭാഷാശാസ്ത്ര സ്കൂൾ)സര്‍വകലാശാല സ്‌കൂള്‍ ഡയറക്ടര്‍
  • ഡോ . ധന്യ (ഡയറക്ടർ& അസിസ്റ്റൻറ് പ്രൊഫസർ പരിസ്ഥിതി പഠന സ്കൂൾ )മുഴുവന്‍ സമയ സര്‍വകലാശാല അദ്ധ്യാപകന്‍
  • ഡോ .കെ വി ശശി (അസിസ്റ്റൻറ് പ്രൊഫസർ, പൈതൃക പഠന സ്കൂൾ )മുഴുവന്‍ സമയ സര്‍വകലാശാല അദ്ധ്യാപകന്‍
  • അദ്ധ്യാപകേതര ജീവനക്കാരുടെ പ്രതിനിധി(ഒഴിവ് )
  • അദ്ധ്യാപകേതര ജീവനക്കാരുടെ പ്രതിനിധി(ഒഴിവ് )